ขอแสดงความยินดีกับแผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ การแข่งขันทักษะวิชาชีพ ระดับชาติ ทักษะไมโครคอนโทรลเลอร์ ระดับ ปวส. ระหว่างวันที่ 1-5 กุมภาพันธ์ 2561 ณ วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี @@@ ขอเชิญติดตามรับฟังรายการจากวิทยุเพื่อการศึกษาและพัฒนาอาชีพ R-Radio Network วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ระบบเอฟ.เอ็ม.ความถี่ 102.5 MHz ได้ทุกวัน
ครูและบุคลากรทางการศึกษา
พื้นที่โฆษณา
Hitstats Counter
Home รวมข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัย ฯ

ข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัยฯ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ประชุมฟังคำชี้แจงเกี่ยวกับการดำเนินการตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินวิทยฐานะแนวใหม่ Monday, 21 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 1
2 บริษัท เอ็มเค เรสโตรองต์ กรู๊ป จำกัด (มหาชน) เข้าประชาสัมพันธ์โครงการห้องเรียนรู้และปฏิบัติการวิชาชีพ Thailand 4.0 Wednesday, 16 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 6
3 การประชุมผู้ปกครองและปฐมนิเทศนักเรียนนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2561 ระดับ ปวช. 1 Sunday, 06 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 27
4 โครงการสัมมนาสอบประเมินผลการเรียนรู้นักศึกษาเทียบโอนความรู้และประสบการณ์งานอาชีพ รุ่นที่ 12 Tuesday, 01 May 2018 งานประชาสัมพันธ์ 19
5 วันคล้ายวันสวรรคต สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2561 Wednesday, 25 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 23
6 ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ประจำปีการศึกษา 2561 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Friday, 06 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 45
7 ประชุมคณะครู บุคลากรทางการศึกษาก่อนปิดภาคเรียนที่ 2/2560 Friday, 06 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 40
8 ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ประจำปีการศึกษา 2561 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Friday, 06 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 19
9 พิธีถวายราชสักการะวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า และงานวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี 2561 Wednesday, 04 April 2018 งานประชาสัมพันธ์ 47
10 ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ประจำปีการศึกษา 2561 Friday, 30 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 37
11 โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ“ด้านการประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา” Monday, 26 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 55
12 พิธีมอบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560 Tuesday, 20 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 77
13 ประชุมเตรียมความพร้อมการดำเนินงานพิธีมอบประกาศนียบัตร ประจำปีการศึกษา 2560 Friday, 16 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 75
14 ซ้อมพิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีารศึกษา 2560 Friday, 16 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 78
15 งานชุมนุมลูกเสือเนตรนารีวิสามัญอาชีวศึกษาช่อสะอาด ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 7 ประจำปีการศึกษา 2560 Tuesday, 13 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 94
16 ประชุมคณะครูก่อนปิดภาคเรียน 2/2560 Tuesday, 13 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 92
17 ประชุมครูที่ปรึกษาระดับชั้น ปวช.3 ปวส.2 Tuesday, 13 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 102
18 รางวัลระดับภาค ชมรม TO BE NUMBER ONE วิทยาลัย¬เทคนิคศรีสะเกษ Thursday, 08 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 94
19 การจัดนิทรรศการส่งเสริมการวิจัยและพัฒนานวัตกรรม “โครงการบูรณาการวิชาโครงการ” ประจำปีการศึกษา 2560 Monday, 05 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 105
20 วันมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ ประจำปี 2561 Monday, 05 March 2018 งานประชาสัมพันธ์ 99
21 การประกวดโครงงานนักเรียนนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560 แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ Wednesday, 28 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 96
22 การประชุม (สัญจร) คณะกรรมการสภาสถาบันการอาชีวศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ 4 Friday, 23 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 104
23 ครูผู้ช่วยใหม่ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Monday, 19 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 129
24 พิธีปัจฉิมนิเทศนักเรียนนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560 Monday, 19 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 105
25 การประเมินและคัดเลือกสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลอาชีวศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ระดับกลุ่มจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2560 Monday, 19 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 97
26 รางวัลระดับเหรียญเงิน ระดับชาติ Tuesday, 13 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 100
27 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ระดับชาติ Tuesday, 06 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 88
28 “วันบลูเดย์ 1 กุมภาพันธ์” Thursday, 01 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 152
29 สอบสัมภาษณ์และทดสอบวิชาพื้นฐานนักเรียนระบบโควตา ประจำปีการศึกษา 2561 Thursday, 01 February 2018 งานประชาสัมพันธ์ 758
30 การแข่งขันกีฬาสื่อสัมพันธ์สถาบันการศึกษา ครั้งที่ 30 ประจำปี 2561 Tuesday, 30 January 2018 งานประชาสัมพันธ์ 116
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 15
Personal Sites
วุฒิชัย ฅนไต่ฝัน
facebook like