ขอแสดงความยินดีกับแผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ การแข่งขันทักษะวิชาชีพ ระดับชาติ ทักษะไมโครคอนโทรลเลอร์ ระดับ ปวส. วันที่ 2-6 กุมภาพันธ์ 2562 ณ วิทยาลัยเทคนิคสุราษฏร์ธานี @@@ ขอเชิญติดตามรับฟังรายการจากวิทยุเพื่อการศึกษาและพัฒนาอาชีพ R-Radio Network วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ระบบเอฟ.เอ็ม.ความถี่ 102.5 MHz ได้ทุกวัน
ครูและบุคลากรทางการศึกษา
พื้นที่โฆษณา
Hitstats Counter
Home รวมข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัย ฯ

ข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัยฯ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ต้อนรับและมอบช่อดอกไม้แก่ครูอัตราจ้างมาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2562 Tuesday, 21 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 1
2 ต้อนรับผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ Friday, 17 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 4
3 ต้อนรับและมอบช่อดอกไม้แก่ครูที่ย้ายมาบรรจุใหม่และนักศึกษาฝึกสอน Friday, 17 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 4
4 ทำบุญวันวิสาขบูชา ประจำปีการศึกษา 2562 Friday, 17 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 4
5 ร่วมต้อนรับและมอบช่อดอกไม้แก่ครูที่ย้ายมาบรรจุใหม่และนักศึกษาฝึกสอน Friday, 17 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 2
6 ประชุมอบรมเจ้าหน้าที่ธุรการประจำงานต่างๆ Thursday, 16 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 4
7 ต้อนรับคณะครูโรงเรียนนาดีวิทยา Thursday, 16 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 4
8 อาชีวศึกษาจังหวัดศรีสะเกษจัดโครงการอบรมการใช้งานระบบบริหาร Wednesday, 15 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 3
9 ยินดีต้อนรับคณะกรรมการนิเทศติดตามและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพ Wednesday, 15 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 5
10 ประชุม ข้าราชการครู พนักราชการ(ครู) และครูพิเศษสอน Friday, 10 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 9
11 ประชุมผู้ปกครองและปฐมนิเทศนักเรียนนักศึกษาใหม่ ระดับ​ ปวส.1 Tuesday, 07 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 22
12 พิธีถวายพระพรชัยมงคล Tuesday, 07 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 11
13 เปิดกรวยถวายราชสักการะหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว Sunday, 05 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 13
14 การรับชมการถ่ายทอดสดพระราชพิธีบรมราชาภิเษกของโทรทัศน์รวมการเฉพาะกิจแห่งประเทศไทย Saturday, 04 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 6
15 การประชุมผู้ปกครองและปฐมนิเทศนักเรียนนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2562 Friday, 03 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 26
16 ประชุมครูเพื่อเตรียมความพร้อมปฐมนิเทศและประชุมผู้ปกครองนักศึกษาใหม่ Thursday, 02 May 2019 งานประชาสัมพันธ์ 31
17 อบรมโครงการฝึกอบรมหลักสูตรพัฒนาที่สถาบันคุรุพัฒนารับรอง Tuesday, 30 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 14
18 โครงการฝึกอบรมหลักสูตรพัฒนาที่สถาบันคุรุพัฒนารับรอง Tuesday, 30 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 13
19 รับอุปกรณ์การเรียนนักศึกษาระดับชั้น ปวส.1 Tuesday, 30 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 30
20 รับอุปกรณ์การเรียนนักศึกษา ปวช.1 Monday, 29 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 22
21 ปฎิทินนักศึกษาใหม่ประจำปีกาศึกษา 1/2562 Friday, 26 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 88
22 วันคล้ายวันสวรรคต สมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2562 Thursday, 25 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 26
23 พิธีเปิดศูนย์อาชีวะอาสา​ เทศกาลสงกรานต์​ปี 2562 Tuesday, 16 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 24
24 ประชุมชี้แจงการประเมิณภาค ข ความเหมาะสมกับการปฏิบัติงานในหน้าที่การคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา Wednesday, 03 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 36
25 โครงการอบรมทักษะการให้คำปรึษา เพื่อนจิตอาสา สู่ยุค 4.0 Wednesday, 03 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 38
26 พิธีถวายราชสักการะวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า และงานวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี 2561 Tuesday, 02 April 2019 งานประชาสัมพันธ์ 34
27 อบรมโครงการรณรงค์ป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนภายในสถานศึกษา "ช่วงก่อนเทศกาลสงกรานต์ 2562" Thursday, 28 March 2019 งานประชาสัมพันธ์ 42
28 งานส่งเสริมวัฒนธรรมไทย วัฒนธรรมท้องถิ่นและมารยาทไทย รดน้ำขอพร เทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2562 Wednesday, 27 March 2019 งานประชาสัมพันธ์ 44
29 ประชุมปรึกษาหารือก่อนปิดภาคเรียน ที 1/2561 Wednesday, 27 March 2019 งานประชาสัมพันธ์ 44
30 โครงการพัฒนาผู้ประกอบการยกระดับสินค้าหนึ่งตำบลหนึ่งผลิตภัณฑ์ Monday, 25 March 2019 งานประชาสัมพันธ์ 44
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 22
Personal Sites
The Gerb นวัตกรรมรักษ์โลก
facebook like