ขอเชิญติดตามรับฟังรายการจากวิทยุเพื่อการศึกษาและพัฒนาอาชีพ R-Radio Network วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ระบบเอฟ.เอ็ม.ความถี่ 102.5 MHz ได้ทุกวัน @@@ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ได้รับรางวัล Thailand Energy Awards 2014 ด้านการอนุรักษ์พลังงานและการพัฒนาพลังงานทดแทน จากกระทรวงพลังงาน @@@ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ได้รับรางวัลชนะเลิศ สถานศึกษาดีเด่นด้านคุณธรรม จริยธรรม ระดับชาติ ของธนาคารออมสิน ประจำปีการศึกษา 2556
การแข่งขันทักษะ อศจ. /ภาค 2557
ครูและบุคลากรทางการศึกษา
Home รวมข่าวประชาสัมพันธ์

ข่าวประชาสัมพันธ์วิทยาลัย ฯ

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ประกาศรับสมัครลูกจ้างชั่วคราว ตำแหน่งครูอัตรายจ้าง Tuesday, 28 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 289
2 ประกาศรับสมัครลูกจ้างชั่วคราว ตำแหน่งครูอตรายจ้าง Tuesday, 28 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 186
3 ประกาศรับสมัครลูกจ้างชั่วคราว ตำแหน่งครูอตรายจ้าง Tuesday, 28 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 254
4 พิธีรดน้ำขอพร เทศกาลสงกรานต์ ปี 2558 Friday, 17 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 257
5 พิธีเปิดโครงการอาชีวะอาสาเทศกาลสงกรานต์ ปี 2558 Thursday, 16 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 180
6 ฝึกปฏิบัติการเข้มข้นก่อนปฏิบัติงาน โครงการอาชีวะอาสาเทศกาลสงกรานต์ 2558 Thursday, 09 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 208
7 ต้อนรับ ครูณัฏชิตา จิราณัฏฐกุล หมวดภาษาไทย Thursday, 09 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 366
8 รายงานตัว และมอบตัวนักเรียนนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2558 Thursday, 09 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 557
9 วันจักรี 6 เมษายน 2558 Thursday, 09 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 332
10 ประชุมนโยบายและทิศทางความร่วมมือด้านการศึกษาระบบทวีภาคี Thursday, 09 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 265
11 พิธีเปิดโครงการอาชีวะพัฒนา Friday, 03 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 293
12 โครงการขยายบทบาทศูนย์ซ่อมสร้างเพื่อชุมชน (Fix it Center) Friday, 03 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 422
13 การประเมินศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการ อาชีวะแบบครบวงจร ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ Friday, 03 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 355
14 การประชุมครู บุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Friday, 03 April 2015 งานประชาสัมพันธ์ 307
15 ประชุม เพื่อเตรียมความพร้อม ในการขยายบาบาทศูนย์ซ่อมสร้างเพื่อชุมชน Friday, 27 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 306
16 กิจกรรม 5. ส แผนกเทคนิคการผลิต Thursday, 26 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 298
17 การประชุมผู้ปกครองนักเรียน นักศึกษา ใหม่ ประจำปีการศึกษา 2558 ระดับ ปวช.1 Thursday, 19 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 425
18 พิธีมอบประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษา ปีการศึกษา 2557 Thursday, 12 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 306
19 โครงการจิตอาสาพัฒนา ค่ายจิตอาสาหน้าตาดี Monday, 09 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 281
20 พิธีเปิด ศูนย์ซ่อมสร้างเพื่อชุมชน Fix it Center Monday, 09 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 296
21 การตรวจ Re - x - Ray นักเรียนนักศึกษา Monday, 02 March 2015 งานประชาสัมพันธ์ 376
22 พิธีเปิด กีฬาภายใน ประจำปีการศึกษา 2557 SISAT GAMES Tuesday, 24 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 308
23 สีสันต์การแข่งขันกีฬาภายใน วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Thursday, 19 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 352
24 ซ้อมใหญ่พิธีเปิดกีฬาสีภายใน วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Wednesday, 18 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 327
25 โครงการจัดทำข้อมูลหลักสูตรตามกรอบมาตรฐานคุณวุฒิระดับปริญญาตรี Wednesday, 18 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 361
26 อุปนายกสมาคมผู้ปกครอง มอบเงินสนันสนุนกีฬาสีภายใน Tuesday, 17 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 347
27 โครงการบูรณาการวิชาโครงการ ประจำภาคเรียน 2/2557 Monday, 16 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 294
28 โครงการบริจาคโลหิต ประจำปี 2558 Monday, 16 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 233
29 โครงการนักศึกษาฝึกงานทวิภาคี บ. กันยงอิเลคทริก จำกัด Friday, 06 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 379
30 รางวัลชนะเลิศสิ่งประดิษฐ์ นวัตกรรมจากผลิตภัณฑ์ท่อน้ำไทย Wednesday, 04 February 2015 งานประชาสัมพันธ์ 551
31 การอบรม “แนวทางการปฏิบัติหลังสำเร็จการศึกษา ให้ประสบความสำเร็จ Thursday, 29 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 241
32 วันครู 16 มกราคม 2558 กิจกรรม"อาชีวะบูชา กตัญญุตา พระคุณครู " Sunday, 18 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 296
33 โครงการตักบาตรเติมบุญ คลินิกคุณธรรมวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Thursday, 15 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 353
34 สวัสดีปีใหม่ 2558 แด่ ท่านนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ Tuesday, 13 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 363
35 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ ร่วมให้ความสุขน้องๆ ในวันเด็กแห่งชาติ Tuesday, 13 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 302
36 แผนกวิชาการขาย และการตลาด อวยพรปีใหม่ แด่ท่านผู้อำนวยการ Friday, 09 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 244
37 สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ ทรงเยี่ยมโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน และนักศึกษาทุนพระราชทานฯ Friday, 09 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 315
38 พิธีเปิด โครงการอาชีวะอาสา เทศกาลปีใหม่ 2558 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ Tuesday, 06 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 310
39 อบรมก่อนปฏิบัติงาน โครงการอาชีวะอาสา เทศกาลปีใหม่ 2558 Tuesday, 06 January 2015 งานประชาสัมพันธ์ 324
40 คณะครู-นักเรียนนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์-เทคโนโลยีสารสนเทศ ให้บริการการตรวจซ่อมเครื่องคอมพิวเตอร์ ฯ Saturday, 27 December 2014 กัณหา อุทธิเสน 319
41 วันคล้ายวันเกิดท่านผู้อำนวยการ Tuesday, 23 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 294
42 รวมน้ำใจสู่ ธารากาชาดจังหวัดศรีสะเกษ Tuesday, 23 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 361
43 พิธีมอบศาลาที่พักผู้โดยสาร Tuesday, 23 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 248
44 มอบเครื่องชาร์จแทปแลต ให้โรงเรียนรวมสินวิทยา Tuesday, 23 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 598
45 การประเมินสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ประจำปีการศึกษา 2557 Wednesday, 17 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 381
46 เปิดศูนย์ซ่อมสร้างเพื่อชุมชน Fix it Center Saturday, 13 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 640
47 Animation วท.ศก.เป็นตัวแทนแข่งขันทักษะวิชาชีพในระดับชาติ Thursday, 11 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 461
48 วันต่อต้านคอร์รัปชั่นสากล Thursday, 11 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 268
49 โครงการสร้างภาวะผู้นำเพื่อพัฒนาสุขภาพด้านกีฬาและนันทนาการ แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ Thursday, 11 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 270
50 จุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล Thursday, 11 December 2014 งานประชาสัมพันธ์ 257
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 24
ระบบงานต่างๆในวิทยาลัยฯ
SISAT Personal Sites